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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
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Mfuko wa Utamaduni na sanaa umeanzishwa kwa sheria ya ujumuisho wa VIGEZO VYA WANUFAIKA WA MKOPO KWAWAOMBAJI
wadhamini (Trustees’ incorporation Act) kama ilivyo rejelewa mwaka 2002 (CAP. BINAFSI
318 R.E.2002) na kupewa hati ya usaijili yenye namba 1776 tarehe 30 sepemba,
2020. +  Barua ya maombi ya mkopo ;
LENGO LA MFUKO * Barua ya utambulisho wa makazi na eneo la biashara kutoka kwa
Mwenyekiti wa Serikali ya Mtaa/Kijiji;
Kuinua ubora wa kazi za utamaduni na sanaa ili ziweze kujiendesha kibiashara, +  Picha mbili za mwombaji na Mweza wake kama yupo;
kutengeneza ajira nchini pamoja na pato la Taifa. +  Kitambulisho cha Taifa/Hati ya Kusafiria/Leseni ya Udereva;
*  Cheti cha usajili/lUtambulisho/Kibali kutoka Taasisi inayosimamia kazi ya
SEKTA ZINAZO HUDUMIWA NA MFUKO Utamaduni na Sanaa;
« Utambulisho wa Mwombaji kuwa ni mwanachama wa Umoja wowote
* Sanaa za Muziki - Taarabu, Injili, Singeli, Kizazi kipya, Kaswida, Hiphop, ikiwamo Shirikisho; Chama au Kikundi cha Sanaa;
Muziki wa Dansi +  Uthibitisho wa vyanzo vingine vya mapato kama yapo;
« Sanaa za Filamu - Wazalishaji, Waandaaji wa Maudhui, waigizaji, +  Taarifa ya mauzo ya kazi za Sanaa kupitia Benki Statement au miamala
wasambazaji, waongozaji, wapiga picha, waandishi wa miswada, ya simu; na
wana mandhali +  Ankra Kifani (endapo mkopo ni wa vitendea kazi/ Vifaa).
+ Sanaa za Maonesho - Upambaiji, Sarakasi, Upishi, Michezo ya Jukwaani,
U-DJ, Ushereheshaiji, Ngoma za Asili
* Sanaa za Ufundi - Utendengenzaji wa Batiki,Uchoraji, Ususi, uchongaji,
Utendengezaji wa Shanga, Ubunifu wa mitindo, Uchoraji wa picha za
Tingatinga
Lugha na Fasihi - Waandishi wa vitabu, wasambazaji, watunzi wa mashairi SIFA ZA MKOPO
»  Kiwango cha Mkopo ni kuanzia TZS 200,000/= hadi TZS 100,000,000/=
*  Muda wa Marejesho ni miezi 24 (Miaka 2).
WALENGWA WA MFUKO * Riba ni asalimia tisa (9%).
*  Mtu Binafsi; e Muda wa rehema (grace period) ni miezi mitatu (3).
*  Kikundi; na
*  Kampuni

AINA YA HUDUMA ZA MKOPO NAMNA YA KUWASILISHA MAOMBI

a) Mikopo ya uendeshaji: Maombi yote yatumwe kwa:
Kuendesha kazi za walengwa kama vile matamasha, mashindano, Afisa Mtendaji Mkuu,
kutayarisha au kuzindua kazi za Utamaduni na Sanaa na shughuli Mfuko wa Utamaduni na Sanaa
zingine zinazofanana na hizo. !

b) Mikopo ya Vifaa 5.L.P 8031,

Kununua vifaa vya kazi vitakavyotumika katika kuzalisha kazi za DARES SALAAM
Utamaduni na Sanaa.

c) Mikopo ya kujikimu / Dharura
Mikopo ya muda mfupi kwa ajili ya kujikimu wakati wa safari za
kuandaa au kufanikisha kazi za Utamaduni na Sanaa

Na kuwasilishwa kupitia:
Barua pepe: mfukoutamaduni@michezo.go.tz



